banner

Kayayyaki

Ou Hypoallergenic bamboo fiber fuskar tawul

Takaitaccen Bayani:

Ana samun fiber bamboo daga bamboo ta amfani da sabuwar fasaha.Wani nau'i ne na yanayin muhalli da fiber mai ceton kuzari.A da ana amfani da shi don yadudduka masu tsayi.Yanzu a hankali ya haɓaka ayyuka kamar tawul ɗin tasa da tawul ɗin fuska.Kayan aiki da kuma samar da fiber bamboo yana da ƙarancin carbon kuma yana da alaƙa da muhalli.Yana da fa'idodi na ɗaukar danshi da numfashi, dumi a cikin hunturu da sanyi a lokacin rani, ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta, da dai sauransu. Tawul ɗin fuskar da aka yi da fiber bamboo yana haskakawa kuma yana jin daɗi fiye da kayan auduga.Ya fi laushi kuma mai laushi, tare da ƙamshin bamboo.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Sunan samfur Hypoallergenic bamboo fiber fuskar tawul
Bayani dalla-dalla 200*200mm
Abun da ke ciki bamboo fiber
Launi rawaya haske
Wuri na Asalin Birnin Jiangyin, Lardin Jiangsu

Karɓi gyare-gyare, maraba don tuntuɓar

Amfani

1. Idan aka kwatanta da tawul ɗin fuska da ake iya zubarwa na wasu nau'ikan samfuran da ke kasuwa, busassun tawul ɗinmu an yi su ne da bamboo na halitta kuma masu inganci, waɗanda suka fi kauri, mai laushi da yawa, kuma ba sa ƙara wasu sinadarai masu cutarwa kamar su fluorescent agents da bleaching agents. .

2. Fiber bamboo yana da kyawawan kaddarorin kamar su sha danshi da numfashi, dumi a lokacin sanyi da sanyi a lokacin rani, ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta, kuma ya fi dacewa da amfani da uwa da jarirai, aminci da aminci.

3. Jika da busassun manufa dual, ƙirar saƙa bayyananne, ƙarin abokantaka na fata

Zane-zanen murfin ƙura mai ƙura zai iya toshe ƙurar da kyau da kuma tabbatar da bushewa da tsabtar tawul ɗin fuska.

Multipurpose

Tawul mai laushi na auduga ba za a iya amfani da su kawai don goge fuska da cire kayan shafa ba, amma kuma ana iya amfani da su don goge 'ya'yan itatuwa da nannade abinci.Hakanan za'a iya amfani da tawul ɗin taushin auduga waɗanda aka wanke don goge tebur, goge saman wasu abubuwa kamar kwamfutoci.

Yawancin iyaye mata ba sa yin amfani da shi ga jariransu saboda suna tsoron cutar da fata mai laushi.Duk da haka, tawul ɗinmu masu laushi na auduga an yi su ne da bamboo mai inganci na halitta, wanda ba wai kawai yana haifar da lahani ga fatar jariri ba, har ma yana hana ƙwayoyin cuta, yana kawar da ƙaiƙayi, da kuma kawar da kullun.Matsayin wari na musamman, tsarkake pores.

Tawul ɗin mu mai laushin auduga ba ya ƙunshi sinadarai masu cutarwa irin su masu ba da haske da foda mai bleaching.Sannan babu hayaki baƙar fata, babu ƙamshi na musamman, babu baƙar fata mai ƙarfi, wanda aka yi da fiber bamboo na halitta, mai lalacewa.

Menene fiber bamboo

Fiber bamboo wani nau'i ne na fiber cellulose na halitta wanda aka samo daga bamboo mai girma na halitta.Yana da wani nau'i na halitta da muhalli m fiber kore a cikin gaskiya ma'ana.

Fa'idodin amfani da tawul ɗin fuska na fiber bamboo

1.The bamboo fiber face towel ne mafi muhalli m.Ana ɗaukar fiber bamboo daga bamboo na halitta.Idan aka kwatanta da bishiyoyi, bamboo yana da saurin girma.Dole ne a maye gurbin dazuzzukan bamboo da sababbi da tsofaffin bamboo kowace shekara.Abubuwan fiber bamboo suna yin cikakken amfani da wannan albarkatu.A lokaci guda kuma, fiber bamboo shima yana da sifofin gurɓataccen gurɓataccen yanayi, ƙarancin amfani da makamashi, da gurɓataccen yanayi.Abu ne na yau da kullun kore da kayan haɗin muhalli.A dabi'a, babu buƙatar damuwa game da batun "tawul ɗin fuskar da za a iya zubarwa ba su da alaƙa da muhalli".

2.Tawul ɗin fuskar bamboo fiber ba shi da ragowar sinadarai kuma ya fi aminci.Fiber bamboo yana amfani da fiber shuka na halitta azaman ɗanyen abu.A lokacin aikin samarwa, babu wani tsari na bleaching ko ƙarawa.Tawul ɗin fuska yana kula da launi na bamboo ɓangaren litattafan almara (rawaya mai haske), kuma a zahiri babu ragowar sinadari da ke motsa fata.

3.Comfortable da sauki don amfani.Fiber bamboo shine ainihin "fiber muhalli", mai laushi kuma mai santsi ba tare da mannewa fata ba, kuma yana da wani yanayi na musamman.Domin kuwa tawul ɗin fuskar bamboo ya narkar da shi, an cire furotin, kuma an cire shi a lokacin samarwa, ba zai taurare ba kuma ya yi tauri komai tsawon lokacin da aka buɗe ko amfani da shi, kuma koyaushe zai kasance mai laushi da santsi.

4. Fiber bamboo yana da sakamako na antibacterial.Bamboo yana ƙunshe da sinadari na musamman-bamboo quinone, wanda ke da aikin anti-mite na halitta, maganin wari da ƙwayoyin cuta, kuma tasirinsa na ƙwayoyin cuta ya kai 95%.Wannan sakamako na ƙwayoyin cuta yana da kyau canjawa wuri zuwa bamboo fiber fuskar tawul.A cikin samfuran fiber bamboo, ƙwayoyin cuta ba kawai ba za su iya rayuwa na dogon lokaci ba, har ma suna mutuwa da ƙarfi, tare da adadin mace-mace fiye da 73% a cikin sa'o'i 24.Wannan ya bayyana dalilin da yasa amfani da tawul ɗin fuska na fiber bamboo yana rage matsalolin fata kamar fuskar mite da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana